

# HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA



29/05/2023

## TANGAZO LA ZABUNI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Ilemela anawatangazia wananchi wenye sifa na wafanyabiashara wote, zabuni kwa ajili ya kuwapata wapangaji wa majengo mbalimbali ya Halmashauri. Wananchi/Kampuni/Kikundi/Ushirika na wafanyabiashara wote wenye sifa zinazohitajika mnakaribishwa kuleta maombi yenu.

NA	NAMBA YA ZABUNI	AINA YA ZABUNI.	
<b>A. UKODISHAJI</b>			
	LGA/159/2023/2024/NC/01 - I	<b>SOKO LA BUZURUGA</b>	<b>KODI @ MWEZI (TZS)</b>
		i.VYUMBA VYA MBELE	130 180,000.00
		ii.VYUMBA VYA NDANI	77 80,000.00
		iii.PARTITION	6 50,000.00
		iv.MEZA SOKONI	124 9,000.00
		v. MABANDA YA MACHINGA	224 10,000.00
		vi.MIGAHAWA	12 10,000.00
	LGA/159/2023/2024/NC/01-II	<b>SOKO LA KITANGIRI</b>	<b>KODI @ MWEZI(TZS)</b>
		i.VYUMBA VYA MBELE	44 50,000.00
		ii.VYUMBA VYA NDANI	16 40,000.00
	LGA/159/2023/2024/NC/01 - III	<b>SOKO LA NYAMANORO</b>	<b>KODI @ MWEZI (TZS)</b>
		i.VYUMBA VYA MBELE	30 50,000.00
		ii.VYUMBA VYA NDANI	47 40,000.00
	LGA/159/2023/2024/NC/01-IV	<b>SOKO LA MWALONI</b>	<b>KODI @ MWEZI (TZS)</b>
		i.MEZA ZA MATUNDA	102 50,000.00
		ii. MEZA ZA NAFKA	5 50,000.00
		iii. SAMAKI WA CHUMVI	3 50,000.00
		iv.SAMAKI WAKAVU	1 50,000.00
		v. SAMAKI WABICHI	1 50,000.00
		vi. OFISI	9 30,000.00
		vii. MIGAHAWA	20 20,000.00
	LGA/159/2023/2024/NC/01- V	<b>SOKO LA NYAKATO</b>	<b>KODI @ MWEZI (TZS)</b>
		i. VYUMBA VYA MBELE	50 20,000.00
		ii. VIZIMBA VYA MBAO	75 10,000.00
	LGA/159/2023/2024/NC/01-VI.	<b>SOKO LA NYASAKA CENTRE</b>	<b>KODI @ MWEZI(TZS)</b>

		i. MADUKA	298	40,000.00
LGA/159/2023/2024/NC/01-VII		<b>SOKO LA SABASABA</b>	<b>KODI @ MWEZI</b>	
		i. MABANDA YA MAMA LISHE	86	20,000.00
		ii. MEZA ZA LEVMP	84	10,000.00
		iii. MEZA ZA KAWAIDA	212	5,000.00
		iv. MEZA ZA SAMAKI	36	10,000.00
LGA/159/2023/2024/NC/09-VIII.		<b>SOKO LA MSUKA</b>	<b>KODI @ MWEZI(TZS)</b>	
		i. VYUMBA VYA MBELE	70	60,000.00
		ii. VYUBA VYA NDANI	62	40,000.00
		iii. MEZA	212	9,000.00
LGA/159/2023/2024/NC/01-IX		<b>SOKO LA PASIANSI</b>	<b>KODI @ MWEZI (TZS)</b>	
		i. VYUMBA VYA MBELE	35	60,000.00
		iv. VYUMBA VYA NDANI	35	40,000.00
		v. MEZA	350	9,000.00

### MAELEZO KWA WAOMBAJI:

1. Muombaji lazima awe na leseni hai kwa biashara husika anayokusidia kuitekeleza, mwombaji aonyeshe utambulisho wa mlipa kodi (TIN), usajili wa kampuni, kama amesajiliwa kwenye VAT basi aonyeshe usajili wa VAT, Uhalali wa kisheria kusaini nyaraka (Power of Attorney).
2. Dhamana kwa muombaji ni dhamana ya zabuni kwa ahadi (Bid securing declaration).
3. Maombi ya zabuni yatalipiwa kulingana na aina ya zabuni kama ifuatavyo;-
  - i. Upangishaji wa Maduka, Ghala na Meza Mwaloni TZS 20,000.00
  - ii. Upangishaji wa migahawa, Vizimba na Ofisi TZS 10,000.00
  - iii. Upangishaji wa Meza sokoni TZS 5,000.00

**Ada za maombi ya zabuni hazitarudishwa.** Unapoleta maombi kumbuka kuweka stakabadhi uliyolipia ada ya uzabuni. Malipo kwa njia ya kielektroniki hayatakubaliwa. Maombi yote ya ambatanishwe na picha mbili za passpoti size, za hivi karibuni. **Muombaji anaruhusiwa kuomba zabuni zaidi ya moja na kila zabuni ni lazima alipe ada ya maombi ya zabuni husika.**

4. Maombi yote yafungwe kwenye bahasha kwa lakiri na juu ya bahasha andika zabuni unayoomba. Maombi yote yatumwe kwa: **-KATIBU WA BODI YA ZABUNI, HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA, S.L.P 735 - MWANZA.**
5. Mwombaji asiwe anadaiwa na Halmashauri, asiwe na historia ya kusababisha migogoro na wala asiombe kwa nia ya kumpangishia mtu mwingine chumba,

meza, ofisi, migahawa na/au ghala. Iwapo itabainika na kuthibitika atanyang'anywa chumba hicho mara moja na dhamana yake haitarejeshwa.

6. Mwombaji awe na uwezo wa kulipa kodi ya pango ya miezi mitatu(3) ndani ya siku saba baada ya kupewa barua ya tuzo, endapo akishindwa kulipa ndani ya siku kumi na nne(14) Halmashauri italazimika kumuondoa kwa nguvu na kupangisha mpangaji mwingine.
7. Mwombaji awasilishe zabuni halisi na nakala mbili, endapo maelezo ya halisi na nakala yatatofautiana maelezo yaliyopo kwenye nyaraka halisi ndio yatatumika kwenye tathmini.
8. Mwisho wa kupokea maombi ni 13/06/2023 saa 6.00 mchana, maombi yoyote yatakayoletwa baada ya saa 6.00 hayatapokelewa na ufunguzi utafanyika siku hiyo hiyo muda mfupi baadaye katika ukumbi wa mikutano wa Halmashauri. Halmashauri hailazimiki kukubali au kukataa zabuni yoyote ambayo haikuzingatia sheria ya manunuzi ya umma Na 7 ya 2011 na kanuni zake GN 446 ya 2013 pamoja na marekebisho ya 2016.
9. Zabuni ambazo zitachelewa kwa muda uliopangwa na zabuni zitakazotumwa kwa njia ya kieletroniki hazitapokelewa.

Imetolewa na

  
**MODEST J. APOINARY**  
**MKURUGENZI WA MANISPAA**  
**ILEMELA**  
S.L.P. 735  
MWANZA.  
MANISPAA YA ILEMELA