



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA**



TAARIFA KWA UMMA

YAH: MTIHANI WA KIDATO CHA NNE 2022

Kuanzia Tarehe **14 Novemba 2022**, wanafunzi wa kidato cha nne nchini kote wataanza mtihani ya kumaliza elimu ya sekondari ambao unatarajiwa kukamilika tarehe **01 Disemba 2022**.

Katika Halmashauri ya Manispaa ya Ilemela jumla ya **watahiniwa 7378** wataungana na watahiniwa wengine nchini kufanya mtihani huo wa kidato cha nne.

Ambapo Jumla ya watahiniwa wa shule ni **6905**, kati yao **wasichana ni 3514** na **wavulana ni 3391**.

Aidha jumla ya watahiniwa **327 ni wa kujitegemea (pc)** kati yao **wasichana ni 179** na **wavulana ni 148**.

Kwa upande wa watahiniwa wa **maarifa (QT)** jumla yao ni **146** kati yao **wasichana ni 112** na **wavulana ni 34**.

Jumla ya vituo vya kufanyia mtihani ni **48** vituo **26** ni vya serikali na vituo **22** ni vya binafsi.

Uongozi wa Halmashauri ya Manispaa ya Ilemela unawatakiwa kila la kheri wanafunzi wote katika mtihani huo, na kuwakumbusha kuzingatia na kufuata taratibu zote za mitihani.

Violencea S. Mbakile
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Halmashauri ya Manispaa ya Ilemela
14/11/2022

Mkurugenzi wa Manispaa ya Ilemela, S.L.P 735, Mwanza.

Simu Na. +255(28) 2981196, Nukushi:+255(28) 2981196, BaruaPepe:md@ilemelamc.go.tz,

Tovuti: www.ilemelamc.go.tz