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  JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS  

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA                  

HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA 

 
 

TAARIFA KWA UMMA 
 
YAH: MAPOKEZI YA FEDHA TSHS. BILIONI 2.2 KWA AJILI YA UJENZI        

WA VYUMBA VYA MADARASA KWA SHULE ZA SEKONDARI  

 

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Ilemela Eng. Modest Joseph 

Apolinary anautaarifu umma kuwa, Halmashauri imepokea fedha kiasi cha 

Tshs. 2, 200,000,000.00 (Shilingi bilioni mbili na milioni mia mbili za 

kitanzania) kutoka Serikali Kuu kwa ajili ya ujenzi wa vyumba vya madarasa 

katika shule za sekondari kwa ajili ya maandalizi ya mapokezi ya wanafunzi 

wa kidato cha kwanza kwa mwaka 2023. 

 

Fedha hizo zitatumika kujenga vyumba vya madarasa 110 na kila chumba 

kinatarajiwa kugharimu fedha kiasi cha Tsh. Milioni 20 (Shilingi milioni 

ishirini tu.) kuanzia msingi hadi kukamilika kwake. 

 

 

Violencea S. Mbakile 

Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 

Halmashauri ya Manispaa ya Ilemela 

30/09/2022 


