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HALMASHAURI YA MANISPAA YA
ILEMELA

ZIARA ZA KAMATI ZA KUDUMU ROBO YA NNE

MWAKA WA FEDHA 2021/2022
Tarehe:11 - 16, Agosti 2022

Katika robo ya nne ya mwaka wa fedha 2021/2022 YALIYOMO
ambayo huanza mwezi Machi hadi Juni Kamati za Kudumu

za Halmashauri ya Manispaa ya llemela zimefanya ziara

ya kukagua miradi mbalimbali kwa lengo la kufuatilia

utekelezaji wa miradi hiyo ikiwa ni pamoja na kutoa w_
maelekezo mbalimbali ili kuweza kutatua changamoto

) o Ziara ya kamati ya
zinazojitokeza. . .

ukimwi
q.,
Kamati hizo za Kudumu ni Kamati ya UKIMWI, Kamati VT
ya Huduma za Uchumi, Afya na Elimu, Kamati ya

Mipangomiji, Ujenzi na Mazingira, Kamati ya Fedha na
Uongozi.

Ziara ya kamati ya
Huduma za Uchumi,
Afya na Elimu

Ziara ya kamati ya
Mipangomiji, Ujenzi
na Mazingira

Ziara ya kamati ya
Fedha na Uongozi
Ilemela ni yetu, Tushirikiane kuijenga

Imeandaliwa na Kitengo cha Mawasiliano
Serikalini
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Habari kwa Ufupi

Kamati ya Kudhibiti UKIMWI
katika robo ya nne ya Mwaka wa
fedha 2021/2022 imetembelea
na kuangalia shughuli za
kuhudumia WAVIU katika

vituo vya kutolea huduma

za tiba na matunzo (CTC)
ambavyo ni Kituo cha Afya
Sangabuye, Zahanati ya

Igogwe na Zahanati ya Kiloleli
Chamwenda.

Wakiwa katika vituo hivyo
waliweza kupata taarifa
kuhusiana na wateja waliopima
VVU, idadi ya wateja ambao
wapo kwenye huduma ya

dawa pamoja na changamoto
mbalimbali zinazokabili vituo

hivyo

Baadhi ya changamoto
zilizobainishwa ni pamoja na
mahudhurio hafifu ya wateja
kutokana na kazi zao za uvuvi
za kuhama hama, mazingira
yasiyo rafiki (hayana usiri) ya
kutolea huduma za UKIMWI
wateja kujihamisha bila kutoa
taarifa, upungufu mkubwa wa
Watumishi

Wajumbe wa kamati
walihitimisha kwa kuwapongeza
watumishi wa afya kwa

kazi kubwa wanayofanya

huku wakisisitiza kuendelea

kutolewa kwa elimu kwa wateja y
wanaohama kutoa ripoti ili

waweze kuendelea kupata dawa

kule wanakohamia.
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g Ilemela ni yetu, Tushirikiane kuijenga
Imeandaliwa na Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
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14 Agosti,02
ZIARA YA KAMATI YA HUDUMA ZA
UCHUMIAFYA NA ELIMU

GBI Habari kwa Ufupi

Kamati ya huduma za
uchumi,elimu na afya ya
Manispaa ya Ilemela katika

robo ya nne 2021/2022 imefanya
ziara ya kutembelea na kukagua
miradi mbalimbali ya maendeleo
ya Afya iliyotekelezwa na
inayoendelea kutekelezwa yenye
thamani ya jumla ya kiasi cha
shilingi 153,800,000 ya mapato ya
ndani ya Halmashauri.

Wajumbe wa kamati hiyo
wamepongeza kwa ukamilishaji
wa wodi za mama na mtoto
katika zahanati ya Nyakato na
zahanati ya Ilemela ambazo
tayari zimeanza kutumika.

“Hakika tunaona unafuu na
urahisi unaopatikana katika
utoaji huduma kwa kina mama
na watoto wao sambamba na
maboresho ya mazingira ya
kazi kwa watumishi wa maeneo
husika”Mhe. Andrew Nginila
Mwenyekiti wa Kamati

Ilemela kupitia mapato yake ya
ndani imeendelea kuboresha
miundombinu ya huduma za
kijamii ili kuhakikisha jamii ya
inapata huduma bora na sahihii

Akihitimisha Mwenyekiti
alisisitiza kuwa ziara ijayo Kamati
itembelee vituo vya kutolea
huduma za afya vya binafsi

Ilemela ni yetu, Tushirikiane kuz]enga
Imeandaliwa na Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
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15 Agosti, 2022

KAMATI YA MIPANGOMI]I
UJENZI NA MAZINGIRA

Habari kwa Ufupi

Katika robo ya nne ya mwaka wa
fedha Kamati ya Mipangomiji,
ujenzi na Mazingira ilipata fursa
ya kutembelea na kufuatilia
Mradi wa upimaji Viwanja wa
Nyafula, Mradi wa Viwanja wa
Masemele, na Mradi wa Jengo la
Makao Makuu ya Halmashauri
ya Manispaa ya Ilemela.

Lengo la ziara hii ilikuwa ni
kufuatilia utekelezaji wa miradi
hiyo ili iweze kuleta tija pamoja
na kushauri juu ya masuala
mbalimbali.

Kuhusu mradi wa upimaji
viwanja wa Nyafula, wajumbe
walielekeza fidia iliyobaki

kiasi cha Tsh. 1,300,000,000.00
ilipwe haraka ili viwanja viweze
kuuzwa na suala la upimaji wa
viwanja liwe endelevu kwani
Ilemela bado inayo maeneo ya
kutosha.

Kwa upande wa suala la ulipaji
wa fidia zitokanazo na Ardhi,
wajumbe walikubaliana kuanza
kulipwa kwa fidia hizo kwa
kuangalia ni madai yapi yalianza

Wajumbe walihitimisha

kwa kuwapongeza wataalam
kwa utekelezaji wa miradi
inayoendelea huku wakisisitiza
kufanyia kazi maelekezo yote
yaliyotolewa na kamati.

23’Agostl

Ilemela ni yetu, Tushmkume kuijenga
Imeandaliwa na Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
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ZIARA YA TI YA
NA UONGOZI

Habari kwa Ufupi

Kamati ya Fedha na Uongozi

ni kamati ambayo inahusika na
masuala yote ya kuidhinisha fedha
kwa ajili ya utekelezaji wa miradi
mbalimbali ya maendeleo.

Katika robo ya nne ya mwaka wa
fedha 2021/2022 imetembelea

na kukagua miradi ambayo
inatekelezwa na iliyokamilika kwa
lengo la kuhakiki thamani ya fedha
na utekelezaji wa miradi kama
unaendana

Miradi waliyotembelea ilikuwa ni
Hospitali ya Wilaya, Stendi mpya
ya Mabasi ya Nyamhongolo, shule
ya Sekondari Buzuruga, Shule ya
Msingi Kangaye pamoja na nyumba
ya mwalimu wa Shule ya Msingi
Buswelu aliyeunguliwa na moto.

Wajumbe wa kamati hii
walipongeza kwa namna miradi ya
maendeleo inavyotekelezwa huku
wakishauri masuala mbalimbali
ikiwemo:

Kuhakikisha majengo ya hospitali
ya wilaya yanakamilishwa,

katika stendi ya Nyamhongolo
waligusia suala la changamoto ya
wafanyabiashara wanaovamia eneo
la stendi litatuliwe kwa haraka

na kuhakikisha stendi inatunzwa
ili iweze kudumu kwa muda

mrefu Katika shule ya Buzuruga
walishauri ujengwe uzio kuzunguka
shule.

Ziara ilihitimishwa kwa

kumtembelea mwalimu
E : aliyeunguliwa nyumba na kushauri
Ilemela ni yetu, Tushirikiane kuijenga apewe Shilingi Milioni nne ili iweze
Imeandaliwa na Kitengo cha Mawasiliano Serikalini kumsaidia kukarabati nyumba hiyo.
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