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Hatua za awali za Ujenzi wa Zahanati katika '
mtaa wa Nyambiti Kata ya Buzuruga

Habari kwa Ufupi

Mhe. Hasan Masala, Mkuu
wa Wilaya ya Ilemela
ameambatana na Kamati

ya Ulinzi na Usalama,
Mkurugenzi wa Manispaa
pamoja na wataalam na
kushiriki pamoja na
wananchi wa Mtaa wa
Nyambiti kwa ajili ya ujenzi
wa Zahanati katika Mtaa huo

Mhe. Masala, Amewapongeza
wananchi hao kwa michango
yao waliyotoa na amesisitiza
suala la uadilifu katika
michango ya wananchi na
kuelekeza kuwa taarifa ya
mapato na matumizi ya
michango hiyo iwekwe wazi
kwa wananchi.

Nae Mhe. Manusura
Lusigaliye Diwani wa Kata
ya Buzuruga amemshukuru
Mkuu wa Wilaya kwa kuunga
juhudi hizo na kusema kuwa
zahanati hiyo ilikuwa ni hitaji
la muda mrefu kwa wananchi
wa mtaa wa Nyambiti.

Wananchi wa mtaa huo kwa
umoja wao wamechangia
saruji mifuko 120. trip 30 za
mawe, mchanga trip 8, huku
Umoja wa mafundi wa Kata
ya Buzuruga wamechangia

Ilemela ni yetu, Tushirikiane kuijenga kwa kuchimba msingi
Imeandaliwa na Kitengo cha Mawasiliano Serikalini zahanati hiyo
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