Matuklo mballmbaﬁ katlka mao: esho.
Sk Nanenane zdz layam emela
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Afisa Kilimo wa Manispaa ya
llemela, Neema Semwaiko
(Aliyevaa Kofia) akitoa
maelezo kwa Mkurugenzi wa
Manispaa, Mhandisi Modest
Apolinary namna  eneo

. dogo linavyoweza kutumika
kwa kilimo cha kisasa cha
mbogamboga

Mwananchi akifafanuliwa na
mtaalam wa Lishe kutoka
llemela kuhusu matumizi na
umuhimu wa viazi lishe

Wananchi waliotembelea
banda la mifugo la llemela,

' wakipatiwa maelezo
mbalimbali  kuhusu ufugaji
bora wenye kuleta tija
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Mkuu wa Mkoa wa Mwanza,
Mhe. Adam Malima
(aliyeshika Karoti) akipokea
maelezo kutoka kwa mtaalam
wa kilimo hatua mbalimbali
za ukuaji wa zao la karoti

PR T E T U Bt

Mwananchi  aliyetembelea
' maonesho ya nanenane
. akipata maelezo kutoka kwa

mtalaam katika banda la

llemela kuhusu umuhimu wa
lishe bora
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Agenda 10/30: Kzltmo ni Btashara, Shmkt kuhesabzwa
kwa mipango bora ya kilimo, mifugo na uvuvi.
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Matuklo mbahmbaﬁ kat‘k m 201 s’ho
Nanenane zdzl jani emela

P AL S VIS LA

Kaimu Afisa Misitu wa
Manispaa vya llemela, Bi
Perpetua Moyo akitoa elimu
ya ufugaji nyuki na uvunaji wa
asali kwa wananchi waliofika '
katika banda lililohusika na

. ufugaji nyuki llemela

1 B
Mkuu wa Idara ya Kilimo,
mifugo na uvuvi, Neema
Semwaiko akitoa elimu ya
kilimo cha kuleta tija kwa
wananchi waliotembelea
banda la kilimo llemela

Wananchi waliofika katika
maonyesho ya nanenane
wakitazama bata mzinga aina
ya mbegu kubwa

A
Wananchi wakipita na
kuuliza maswali mbalimbali |
kuhusiana na ufugaji wa kuku
{ ainaya chotara

Afisa Mifugo, Bi Linda Isinika,
akielezea namna bora vya |
kupanda mbegu za malisho
na ukuaji wake mpaka uvunaji

— . £ kwa ajili ya matumizi kwa
Agenda 10/30: Kzltmo ni Btashara, Shiriki kuhesabiwa mif iy
kwa mipango bora ya kilimo, mifugo na uvuvi. 'ugo
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