JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA

YAH: TANGAZO LA MAJINA NA MIPAKA YAMITAA
ILIYO NDANI YA HALMASHAURI YA MANISPAA YA
ILEMELA

Msimamizi wa Uchaguzi wa Serikali za Mitaa katika
Halmashauri ya Manispaa ya llemela kwa mamlaka
aliyopewa chini ya kanuni ya 5 ya Kanuni za Uchaguzi
wa Mwenyekiti wa Mtaa na Wajumbe wa Kamati ya
Mtaa katika Mamlaka za Miji Tangazo la Serikali na.574
la tarehe 12/7/2024, na kwa kuzingatia orodha ya mitaa
iliyotangazwa katika gazeti la serikali Na.797 la tarehe
6/9/2024 anatangaza Majina na Mipaka ya Mitaa kwa ajili
ya Uchaguzi wa Mwenyekiti wa Mtaa na Wajumbe wa
Kamati ya Mtaa katika Halmashauri ya Manispaa ya
llemela unaotarajiwa kufanyika tarehe 27/11/2024.

Halmashauri ya Manispaa ya llemela ina jumla ya Mitaa
171. Majina na Mipaka ya Mitaa iliyopo ndani ya
Halmashauri ni kama ifuatavyo--
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Limetolewa tarehe 16 Septemba 2024.

Ummy Mohamed Wayayu ——
MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA



