JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI
MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA
JIMBO LA ILEMELA

KUITWA KWENYE USAILI

Kwa kuzingatia kifungu cha 6 (6) cha sheria ya Uchaguzi wa Rais,
Wabunge na Madiwani Na. 1 ya mwaka 2024 kikisomwa pamoja
na kanuni ya 11 ya Kanuni za Uchaguzi wa Rais, Wabunge na
Madiwani za mwaka 2025, Msimamizi wa Uchaguzi wa Jimbo la
Ilemela anawatangazia waombaji wafuatao kufika kwenye usaili
tarehe 16 Oktoba 2025 katika eneo la Shule ya Sekondari
Bujingwa iliyopo Buswelu karibu na Makao Makuu ya
Halmashauri kuanzia saa 3.00 asubuhi.

Waombaji wote wanatakiwa kuzingatia yafuatayo:-

e Muda wa kuanza usaili ni saa 3.00 asubuhi.

e Kila msailiwa atajigharamia gharama zote ikiwemo usafiri,
chakula na malazi.

e Kila msailiwa afike akiwa na kalamu (pen) na kitambulisho
chochote kinachotambulika au barua ya utambulisho kutoka
ofisi ya Serikali za Mtaa

Pamoja na tangazo hili, orodha ya majina ya waombaji wanaoitwa
kwenye usaili na ratiba ya usaili vimeambatishwa.
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Limetolewa na:-

JIMBO LA ILEMELA
13 OKTOBA 2025

Barua zote za kiofisi kuhusu masuala ya uchaguzi ndani ya jimbo ziandikwe kwa Msimamizi wa Uchaguzi wa Jimbo



RATIBA YA USAILI WANAFASI ZA WATENDAJI WA VITUO
VYA KUPIGIA KURA KATIKA JIMBO LA ILEMELA TAREHE
16 OKTOBA 2025

NA MUDA KATA ZITAKAZOHUSIKA

& SAA 3.00-4.00 ASUBUHI BUSWELU
NYASAKA
KIRUMBA
SANGABUYE

NYAKATO
IBUNGILO
BUGOGWA
KAYENZE
9. SHIBULA

2. SAA 4.30- 5.30 ASUBUHI
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3 SAA 6.00-7.00 MCHANA 10.ILEMELA
11.NYAMANORO
12.KITANGIRI
15.KISEKE

14 KAHAMA

- SAA 7.30-8.30 MCHANA 15.BUZURUGA

| 16 KAWEKAMO
17.MECCO
18.NYAMHONGOLO
19.PASIANSI

Barua zote za kiofisi kuhusu masuala ya uchaguzi ndani ya jimbo ziandikwe kwa Msimamizi wa Uchaguzi wa Jimbo



