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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA

vnapunwd tafadhali taja:

KUMB.NA.NA. IMC/CE/5/2/88 02 Agosti, 2024

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Kwa madhumuni ya Uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga Kura, na
kwa kuzingatia masharti ya Kanuni ya 12 (1) (b) ya Kanuni za Uboreshaji
wa Daftari la Wapiga Kura za Mwaka 2024, Tangazo la Serikali Na.389 la
tarehe 17/5/2024, Afisa Mwandikishaji wa Jimbo la llemela, anawataarifu
waombaji wote walioomba nafasi za kazi za muda za Waandishi
Wasaidizi na Waendeshaji wa Vifaa vya Bayometriki kwa ajili ya
uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga Kura kuwa usaili wa nafasi hizo

utafanyika tarehe 5 Agosti 2024 katika Shule ya Sekondari Buswelu

kuanzia saa 6.00 Mchana.

Mambo ya kuzingatia kwa wasailiwa wote:-
1. Usaili utafanyika tarehe 5 Agosti 2024 katika Shule ya Sekondari

Buswelu. Kuanzia saa 6.00 Mchana.

2. Kila msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi

3. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na kitambulisho cha NIDA,
kitambulisho cha Mpiga Kura,Hati ya Kusafiria, Leseni ya Udereva au
barua ya utambulisho kutoka Serikali ya Mtaa.

4. Kila msailiwa atajigharamia chakula, usafiri na-malézi |

5. Kila msailiwa anapaswa kuzingatia tarehe, muda na mabhali pa usaili.
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6. Kila msailiwa anapaswa kuja na kalamu (pen) yé rangi ya
bluu/nyeusi kwa ajili ya kuandikia

7. Waombaiji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili

wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa na
kuzingatia masharti yatakayowekwa.

Orodha ya wanaoitwa kwenye usaili imeambatishwa na tangazo hili.
Limetolewa na;-
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AFISA MWANDIKISHAJI f‘:
JIMBO LA ILEMELA
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