



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA



**TANGAZO**

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA ANAWATANGAZIA WATU WOTE WALIOPATIWA VIWANJA ENEO LA NYAFULA NA SANGABUYE NA HAWAJAKAMILISHA MALIPO YAO KUWA ANATOA MUDA WA SIKU 14 KUANZIA TAREHE **29 MACHI 2023** HADI **11 APRILI 2023** KUKAMILISHA MALIPO YA VIWANJA HIVYO.

KWAMBA KWA YEYOTE AMBAE ATAKUWA HAJAKAMILISHA MALIPO NDANI YA SIKU 14 ATANYANG'ANYWA KIWANJA NA KITAUZWA KWA MTU MWINGINE BILA KUPEWA TAARIFA KWA KUWA MUDA WA KULIPIA KWA WATEJA WOTE UMESHAKWISHA KWA MUJIBU WA ANKARA (INVOICE) ULIOJAZA WAKATI ULIPOGAWIWA KIWANJA.

TANGAZO LIMETOLEWA NA

ENG MODEST J. APOLINARY

MKURUGENZI WA HALMASHAURI

MANISPAA YA ILEMELA



Mkurugenzi wa Manispaa ya Ilemela, S.L.P 735, Mwanza.

Simu Na. +255(28) 2981196, Nukushi:+255(28) 2981196, BaruaPepe:md@ilemelamc.go.tz,

Tovuti: www.ilemelamc.go.tz