

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

MKOA WA MWANZA
Anwani ya Simu: "ADMIN"
Simu Na.: 0737 202808
Fax : 028-2541242-2501057
Email: ras.mwanza@tamisemi.go.tz



Ofisi ya Mkuu wa Wilaya,
Wilaya ya Ilemela,
1 Barabara ya Bomani,
33281 Buswelu,
S.L.P 2315,
MWANZA

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb Na: AB.69/374/01/26

28 Julai, 2022

TANGAZO LA KUITWA KWENYE MAFUNZO

Mkuu wa Wilaya Ilemela kwa kushirikiana na Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali (NBS) wanapenda kuwataarifu wote waliochaguliwa na kufaulu katika usaili uliofanyika tarehe 21/07/2022 hadi 23/07/2022 kwa kazi za muda ya Sensa za Watu na Makazi ya Mwaka 2022 kwa nafasi ya Makarani, Wasimamizi wa Maudhui na Msimamizi wa TEHAMA. Aidha ngazi ya Wilaya inaanza tarehe 31/07/2022 hadi tarehe 18/08/2022 kwa jumla ya vituo vinne (4) kwa Wilaya.

Utaratibu wa mgawanyo wa Kata kulingana na vituo vya mafunzo ni kama ifuatavyo:-

1. Kata ya Bugogwa, Sangabuye, Kayenze na Shibula watashiriki katika shule ya **Msingi Kisundi**
2. Kata ya Kirumba, Kitangiri, Pasiansi na Nyamanoro watashiriki katika shule ya **Sekondari Bwiru Girls**
3. Kata ya Kiseke, Kawekamo, Ilemela, Nyasaka na Ibungilo watashiriki **Shule ya Msingi Montessori.**
4. Kata ya Nyakato, Buswelu, Buzuruga, Kahama, Nyamhongolo na Mecco watashiriki **Shule ya Msingi Atimani**

UTAWALA – KWA MAWASILIANO 0755 145 600

