
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA

Kumb.Na. ABl01 123411312 04 Juni, 2025

tVlkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya llemela amepokea kibali cha Ajira lVpya

kutoka kwa Katibu [V]kuu, Ofisiya Rais, lMenejimentiya Utumishiwa Umma na Utawala Bora

kupitia barua yenye Kumb.Na.FA. 9712281011A125 ya tarehe 29 April, 2025. Hivyo

anakaribisha maombiyaKazi kwa Watanzania wote wenye Sifa zakuiaza nafasi ifuatayo:-

1.0 DEREVA DARAJA LA Il - NAFASI SITA (06).

1.1 MAJUKUMU

l. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari

ll. Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.

lll. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari.

lV. Kufanya na kusambazanyaraka mbalimbali pale inapohitajika

V. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari

Vl. Kufanya usafi wa gari na

Vll. Kazi nyingine atazopangiwa na lVwajiri.

1.1,1 SlFA ZA KUAJIRIWA

Awe amehitimu kidato cha Nne (lV) au kidato cha Sita (Vl) mwenye Leseni ya

udereva daraja "E au C ya uendeshaji pamoja na uzoefu wa kuendesha magari kwa

muda usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali. Awe amehudhuria mafunzo

ya msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving Course) yanayotolewa na Chuo cha

mafunzo ya ufundi stadi (VETA) au Chuo chochote kinachotambuliwa na Serlkali.

1.1.2 NGAZI YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali yaani TGS B.



ii

waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia miaka 18

na usiozidi miaka 45 isipokuwa kwa wale tu walioko kazini Serikalini;

waombaji wenye utemavu wanahamasishwa kutuma maombi na

wanapaswa kuainisha kwenye Mfumo wa kuombea ajira ulemavu walionao

kwa ajili ya taarifa kwa Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi waUmma

Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Detall

curriculum Vitae) yenye anuani inayotumika, namba za simu zinazopatikana na

Anuani ya Barua Pepe (E-mail address) pamoja na majina ya wadhamini

(Referees) watatu wa kuaminika.

Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma na wamejipatia Sifa zakuingilia

katika kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao za maombi ya nafasi ya

kazi kwa waajiri wao na waajiri wao wajiridhishe ipasavyo'

Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza ( Detail C.V ) yenye

anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini

(referees) watatu wa kuaminika;

IMaombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma vilivyothibitishwa na

lr/lwanasheriaA/vakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne au sita kwa wale

waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia

sifa za kazi husika.

"Testmonial", "PrOViSiOnal ReSUltS", "statement Of reSultS", hati ya matOkeO ya

Kidato cha Nne na Kidato cha sita (FoRM IV AND FORM Vl RESULTS SLIPS)

HAVITAKUBALIWA.

Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na

vimethibitishwa na tVlamlaka husika (Tcu, NECTA na NACTE).

waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba

isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu N/kuu Kiongozi.
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2.0 MASHARTI YA JUMLA



X Waombaji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika

Utumishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyo katika

waraka Na. cAC.451257t01lDl140wa tarehe 30 Novemba, 2010.

Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za

kisheria.

tVlwisho wa kutuma maombi yakazi ni tarehe 17 June, 2025.

MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosalniwa

pamoja na vyeti vya elimu, anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa:-

N/KURUGENZI WA HALIVASHAURI YA IVIANISPAA
2OO BR YA BUSWELU,

33282 BUSWELU,
s.L.P 735,

ILEMELA . MWANZA

lVaombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa Ajira (Recruitment

Portal) kupitia anuani ifuatayo; httpgJlpglgl,m:Uqm*fa/ (Anuani hii pia inapatikana

kwenye tovuti ya Sektretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu iliyoandlkwa

' R**s"u [tment Pnr"tmi').

Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo

hili HAYATAFIKIRIWA.

Tangazo hili limetolewa n

Egidy Teulas
KAIMU MKURUGENZI WA MANISPAA

HALMASHAURI YA HAMANISPAA YA ILEMELA
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