JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA

TAARIFA KWA UMMA

YAH: MAPOKEZI YA FEDHA TSHS. BILIONI 2.2 KWA AJILI YA UJENZI
WA VYUMBA VYA MADARASA KWA SHULE ZA SEKONDARI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya llemela Eng. Modest Joseph
Apolinary anautaarifu umma kuwa, Halmashauri imepokea fedha kiasi cha
Tshs. 2, 200,000,000.00 (Shilingi bilioni mbili na milioni mia mbili za
kitanzania) kutoka Serikali Kuu kwa ajili ya ujenzi wa vyumba vya madarasa
katika shule za sekondari kwa ajili ya maandalizi ya mapokezi ya wanafunzi

wa kidato cha kwanza kwa mwaka 2023.

Fedha hizo zitatumika kujenga vyumba vya madarasa 110 na kila chumba
kinatarajiwa kugharimu fedha kiasi cha Tsh. Milioni 20 (Shilingi milioni

ishirini tu.) kuanzia msingi hadi kukamilika kwake.
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Violencea S. Mbakile
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini

Halmashauri ya Manispaa ya llemela
30/09/2022

Mkurugenzi wa Manispaa ya llemela, S.L.P 735, Mwanza.
Simu Na. +255(28) 2981196, Nukushi:+255(28) 2981196, BaruaPepe:md@ilemelamc.go.tz,
Tovuti: www.ilemelamc.go.tz



