
Matukio mbalimbali katika maonesho 
ya Nanenane 2022 wilayani Ilemela

Maelezo ya Picha

Afisa Kilimo wa Manispaa ya 
Ilemela, Neema Semwaiko 
(Aliyevaa Kofia) akitoa 
maelezo kwa Mkurugenzi wa  
Manispaa, Mhandisi Modest 
Apolinary namna eneo 
dogo linavyoweza kutumika 
kwa kilimo cha kisasa cha 
mbogamboga 

1

Mwananchi akifafanuliwa na 
mtaalam wa Lishe kutoka 
Ilemela kuhusu matumizi na 
umuhimu wa viazi lishe

2

Wananchi waliotembelea 
banda la mifugo la Ilemela, 
wakipatiwa maelezo 
mbalimbali kuhusu ufugaji 
bora wenye kuleta tija

3

Mkuu wa Mkoa wa Mwanza, 
Mhe. Adam Malima 
(aliyeshika Karoti) akipokea 
maelezo kutoka kwa mtaalam 
wa kilimo hatua mbalimbali 
za ukuaji wa zao la karoti

4

Mwananchi aliyetembelea 
maonesho ya nanenane 
akipata maelezo kutoka kwa 
mtalaam katika banda la 
Ilemela kuhusu umuhimu wa 
lishe bora
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HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA

Agenda 10/30: Kilimo ni Biashara, Shiriki kuhesabiwa
kwa mipango bora ya kilimo, mifugo na uvuvi.



Matukio mbalimbali katika maonesho 
ya Nanenane 2022 wilayani Ilemela

Maelezo ya Picha

Kaimu Afisa Misitu wa 
Manispaa ya Ilemela, Bi 
Perpetua Moyo akitoa elimu 
ya ufugaji nyuki na uvunaji wa 
asali kwa wananchi waliofika 
katika banda lililohusika na 
ufugaji nyuki Ilemela

1

Mkuu wa Idara ya Kilimo, 
mifugo na uvuvi, Neema 
Semwaiko akitoa elimu ya 
kilimo cha kuleta tija kwa 
wananchi waliotembelea 
banda la kilimo Ilemela

2

Wananchi waliofika katika 
maonyesho ya nanenane 
wakitazama bata mzinga aina 
ya mbegu kubwa

3

Wananchi wakipita na 
kuuliza maswali mbalimbali 
kuhusiana na ufugaji wa kuku 
aina ya chotara

4

Afisa Mifugo, Bi Linda Isinika, 
akielezea namna bora ya 
kupanda mbegu za malisho 
na ukuaji wake mpaka uvunaji 
kwa ajili ya matumizi kwa 
mifugo
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HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA

Agenda 10/30: Kilimo ni Biashara, Shiriki kuhesabiwa
kwa mipango bora ya kilimo, mifugo na uvuvi.


