



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA



**Unapojibutafadhalitaja:**

KUMB.NA. MCPF.1414/15

22 Januari, 2026

Wananchi wote,

Wilaya ya Ilemela,

**ILEMELA - MWANZA.**

**Yah: TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA YA  
HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA**

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Ilemela kwa mujibu wa Kanuni ya 110 – 113 ya Kanuni za Utumishi wa Umma za Mwaka 2022 anapenda kuwatangazia wananchi wote wenye sifa kuomba nafasi ifuatayo:-

**MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA – NAFASI MOJA (01)**

**SIFA ZA MWOMBAJI**

- i. Awe ni Raia wa Tanzania, Mkazi wa Kawaida wa Manispaa ya Ilemela,
- ii. Awe muadilifu na muaminifu,
- iii. Awe na Taaluma katika mojawapo ya fani zifuatazo
  - Menejimenti ya Rasilimali watu (Human Resources Management)
  - Utawala wa Umma (Public Administration)
  - Sheria (Law).
- iv. Awe mstaafu Serikalini
- v. Awe na umri kuanzia miaka 55 hadi 65.

**Majukumu ya Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira:**

- Kuongoza Vikao vya Bodi ya Ajira kwa mujibu wa Taratibu za Vikao
- Kusaini mihitasari ya Kikao cha Bodi ya Ajira.

**STAHIKI**

- Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira atalipwa stahiki za Kikao kwa mujibu wa Waraka wa Utumishi wa Serikali Na.2 wa mwaka 2010 wenye Kumb Na.C/AC.17/45/01/125 wa tarehe 11/02/2010 ukisomwa kwa pamoja na Waraka wa Watumishi wa Serikali Na. 4 wa Mwaka 2014 wenye Kumb Na CAC.1 7/45/01/G/103 wa tarehe 02/12/2014.

Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa, Halmashauri ya Manispaa Ilemela, 200 Br. ya Buswelu, 33282 Buswelu,  
S.L.P 735 Ilemela, Mwanza. Simu: + 255 (28) 2981196, Nukushi: + 255 (28) 2981196,  
Barua pepe: [md@ilemelamc.go.tz](mailto:md@ilemelamc.go.tz) Tovuti: [www.ilemelamc.go.tz](http://www.ilemelamc.go.tz)  
(Barua zote zitumwekwa Mkurugenzi wa Manispaa)

CB/JB

**Muda wa kutumikia nafasi.**

Kwa kuzingatia Kanuni ya 113 ya Kanuni za Utumishi wa Umma za Mwaka 2022 Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira atahudumu kuanzia tarehe ya kuteuliwa mpaka pale litakapovunjwa Baraza la Madiwani (**Kipindi kisichozidi miaka mitano**)

**Masharti ya jumla ya Mwombaji:**

- Awe Raia wa Tanzania.
- Waombaji waambatanishe vivuli vya vyeti vyao vya shule, Taaluma, kuzaliwa/ kitambulisho cha Uraia (NIDA) na Wasifu (Curriculum Vitae).
- Kila Mwombaji aambatishe picha ndogo (Passport size) ya hivi karibuni
- Kila Mwombaji aandike kwa usahihi, Anuani yake na namba ya simu inayopatikana muda wote.
- Mwombaji asiwe kiongozi wa Chama chochote cha siasa.
- Mwombaji awe hajawahi kushitakiwa kwa kosa lolote la jinai.

**Maombi yote yatumwe kwa:**

Mkurugenzi wa Manispaa,  
Halmashauri ya Manispaa.  
S.L.P 735,  
**ILEMELA.**

**Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 04/02/2026.**

Tangazo hili pia linapatikana kwenye tovuti ya Halmashauri ya Manispaa ya Ilemela [www.ilemelamc.go.tz](http://www.ilemelamc.go.tz)

Imetolewa na:

Dr. Maria E. Kapinda  
**KAIMU MKURUGENZI WA MANISPAA**  
**ILEMELA.**



**Nakala: Mbao zote za matangazo za Manispaa.**

Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa, Halmashauri ya Manispaa Ilemela, 200 Br. ya Buswelu, 33282 Buswelu,  
S.L.P 735 Ilemela, Mwanza. Simu: + 255 (28) 2981196, Nukushi: + 255 (28) 2981196,  
Barua pepe: [md@ilemelamc.go.tz](mailto:md@ilemelamc.go.tz) Tovuti: [www.ilemelamc.go.tz](http://www.ilemelamc.go.tz)  
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa)

CB/JB