JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA
Unapojibu tafadhali taja:

KUMB.NA.NA. IMC/F.20/27/78

YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA MUDA

'iMKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA

ANAKARIBISHA MAOMBI YA KAZI ZA MUDA KUTOKA KWh:
tWATANZANIA WENYE SIFA NA UWEZO WA KUJAZA NAFASI ZA -
KAZI YA MUDA KAMA ZILIVYOAINISHWA KWENYE TANGAZO HILL,/

; 1 AFISA TEHAMA MSAIDIZI - (NAFASI 1)
SIFA ZA MwOMBAJI.

11 Agosti, 2022

Kuéjiriwa wenye Elimu na Cheti cha Kidato cha nne (IV) au sita WI)
waliohitimu mafunzo ya Stashahada ya NTA Level 6 katika fani ya

Sayansi ya Kompyuta (Diploma in Computer Science) Kutoka katika:
:Chuo kinachotambuliwa na Serikali: - ‘

MAJUKUMU YA KAZI
i. Kufanya Ukaguzi wa “Units’ wa vifaa vya TEHAMA na
R kurekebisha ipasavyo.

ii. Kufanya matengenezo madogo madogo ya vifaa vya TEHAMA. ')
iii. Kufanya matengenezo ya miundombinu ya TEHAMA. _ a
iv. . Kuchukua hatua za kiusalama kulinda vifaa vya TEHAMA

\'7. Kukagua na kutambua vifaa vinavyohitaji matengenezo.

vi. Kusimamia ukaguzi na ufungaji wa vifaa vipya vya TEHAMA.

, , . A
vii.. 'Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na Msimamizi wake.
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA

Unapojibu tafadhali taja:
KUMB.NA.NA. IMC/F.20/27/78 11 Agosti, 2022

YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA MUDA

.MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA
ANAKARIBISHA MAOMBI YA KAZI ZA MUDA KUTOKA KWA'\
SWATANZANIA WENYE SIFA NA UWEZO WA KUJAZA NAFASI ZA -
KAZI YA MUDA KAMA ZILIVYOAINISHWA KWENYE TANGAZO HILL".'.’

1. AFISA TEHAMA MSAIDIZI - (NAFASI 1)
SIFA ZA MWOMBAJI.

Kuajiriwa wenye Elimu na Cheti cha Kidato cha nne (IV) au sita (VI)
‘waliohitimu mafunzo ya Stashahada ya NTA Level 6 katika fani ya
‘Sayansi ya Kompyuta (Diploma in Computer Science) Kutoka katikg-
.Chuo kinachotambuliwa na Serikali: - CA
MAJUKUMU YA KAZI ok

i. Kufanya Ukaguzi wa “Units” wa vifaa vya TEHAMA na
kurekebisha ipasavyo.

ii. Kufanya matengenezo madogo madogo ya vifaa vya TEHAMA. |

iii. Kufanya matengenezo ya miundombinu ya TEHAMA. A

~iv. Kuchukua hatua za kiusalama kulinda vifaa vya TEHAMA

B
s

v. Kukagua na kutambua vifaa vinavyohitaji matengenezo.

vi. Kusimamia ukaguzi na ufungaji wa vifaa vipya vya TEHAMA.
vii. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na Msimamizi wake. ‘
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2. FUNDI SANIFU (UMEME) - (NAFASI 1)
SIFA ZA MWOMBAJI.

Kuajiriwa wenye Elimu na Cheti cha Kidato cha nne (IV) au sita (VI)
waliohitimu mafunzo ya stashahada ya NTA Level 6 katika Fani ya
“Electrical” au “Full Technician Certificate” kutoka Vyuo

vinavyotambuliwa na Serikali: -

MAJUKUMU YA KAZI

Kufanya matengenezo ya vifaa vya umeme na mifumo yote ya

umeme.

i. Kusimika mifumo ya umeme kama ilivyoelekezwa katika
)

michoro.
- ii. Kufanya majaribio (testing) ya mara kwa mara Katika vifaa vya
umeme. fe

| .iii. Kufanya ukaguz1 katika mifumo na vifaa vya umeme.
Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na msimamizi

wake.

iv.

3. MHUDUMU WA OFISI - (NAFASI 1)
SIFA ZA MWOMBAJL.

Kuajiriwa wenye Elimu na Cheti cha Kidato cha nne na kuendelea',;

MAJUKUMU YA KAZI Ie

.. i. Kufanya usafi wa Ofisi na Mazingira ya nje na ya ndani
ikiwa ni pamoja na kufagia, kufuta vumbi, kupiga deki

kufyeka majani, kupalilia bustani, kupanda maua na

kusafisha vyoo.
ii. Kuchukua na kupeleka majalada na hati nyingine kwa
' maofisa  wanaohusika na  kuyarudisha sehemu
zinazohusika. '
~iii. Kusambaza barua za ofisi kwa jinsi atakavyoelekezwa.
" iv. Kutayarisha chai ya Ofisi
v. Kuhakikisha kuwa vifaa vya Ofisi vinawekwa sehemu
zinazostahili
vi. Kufungua milango na madirisha ya Ofisi wakati wa
Asubuhi na kufunga baada ya saa za kazi (jioni). ]
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vii. Kudurufu barua au machapisho kwenye mashine za

_ kudurufia -
vili. Kutunza vifaa vya ofisi na kutoa ripoti kila vinapoharibika.

Kufanya kazi nyingine atakazoelekezwa na Msimamizi wake.

4. VIBARUA WA KUKUSANYA MAPATO - (NAFASI 18) i
SIFA ZA MWOMBAJI.

Kuajiriwa wenye Elimu na Cheti cha Kidato cha nne€ (IV) na
kuendelea.

MAJUKUMU YA KAZI

i, Kukusanya Mapato  kutoka kwenye vyanzo

atakavyopangiwa kukusanya

ii. Kuhakikisha kuwa makusanyo yote yaliyokusanywa kwa

siku hiyo yanawekwa benki.

iii. Kuhakikisha kuwa makusanyo yote yanakusanywa kwa
kutumia “POS Machines” na kutoa risti halali za
Halmashauri kwa makusanyo yaliyokusanywa.
Kuhakikisha kuwa “POS Machines” zinakuwa katika hali
nzuri na zinatumika muda wote.

Kufanya kazi nyingine atakazoelekezwa na Msimamizi

iv.

wake wa kazi.

MASHARTI YA JUMLA
i. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri
usiozidi miaka 45. 3

ii. Waombaji wote waambatishe cheti cha kuzaliwa.

iii. Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayoptosheleza
(Detailed CV) yenye anwani na namba za simu za kuaminika
pamoja na majina ya wadhamini (referees) watatu wa
kuaminika.

iv. Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, nakala za
vyeti vya kidato cha nne au cha sita kwa wale waliofikia
kiwango hicho. 1
v. “Testmonials”. “Provisional Results”, “Statements of Results .;
hati matokeo za kidato cha nne au cha sita (FORM IV AND
FORM VI RESULTS SLIPS) HAVITAKUBALIWA.

CamScanner



V1. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao
vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU,
NECTA na NACTE). ‘

Vii. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika

watachukuliwa hatua za kisheria.

viii. Mwisho wa kupokea maombi ya kazi ni tarehe 18 AGOSTI,
2022 saa 9.30 Alasiri. :

ix. Barua za maombi ya kazi ziandikwe kwa Mkono na kutumwa
au kufikishwa Masjala ya Wazi ya Mkurugenzi kwa anwani

ifuatayo: -

MKURUGENZI WA MANISPAA, a

HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA, .

S.L.P 735, A |

MWANZA. i,
LIMETOLEWA NA; - a

—
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