

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

MAOMBI YA LESENI ZA VILEO

CHINI YA SHERIA YA VILEO NA 28 YA 1968

Maelezo: Fomu hii ijazwe nakala tatu, zipitishwe kwa Afisa mipango miji, Afisa afya na Mwenyekiti wa kamati ya maendeleo ya Kata na mwisho ziwasilishwe kwa katibu wa Bodi ya vileo (Afisa Biashara wa Manispaa). Maombi yote yalipiwe ada ya maombi katika ofisi ya mapato ya Manispaa na stakabadhi

A. MAELEZO YA MWOMBAJI

Jina la mwombaji.....

Anwani ya Posta..... Simu.....

Jina la Biashara lililoandikwa

Mahali pa Biashara: Wilaya/mji/ jiji.....Plot Na.....

Kata.....Mtaa.....

Aina ya leseni inayoombwa:

Retailers On License (Baa)

Retailers Off License

Wholesale Dealers License

Local liquor licence

Ada ya mwombaji imelipwa Tshs.....

Kwa stakabadhi Nambari Ya Tarehe.....

Sahihi ya mpokeaji fedha

Leseni ya zamani nambariIliyotolewa Tarehe.....

Sahihi ya mwombaji Tarehe.....

B. MAONI YA AFISA MIPANGO MIJI.

Ombi hili limekubaliwa /limekataliwa kwa sababu zifuatazo

Tarehe.....sahihi na muhuri wa Afisa Mipango Miji.

C. MAONI YA AFISA AFYA.

Ombi hili limekubaliwa /limekataliwa kwa sababu zifuatazo

Tarehe.....sahihi na muhuri wa Afisa Afya.

D. MAPENDEKEZO YA KATA.

Ombi hili limekubaliwa /limekataliwa kwa sababu zifuatazo

Sahihi ya Afisa Mtendaji.....Tarehe.....

E. UAMUZI WA BODI.

Ombi hili limekubaliwa /limekataliwa kwa sababu zifuatazo

Tarehe.....Sahihi ya Mwenyekiti wa Bodi.....

Lipa ada ya Tsh.....Sahihi ya mkadiriaji Ada.....

Ada iliyolipwaStakabadhi nambari

TareheSahihi ya mpokeaji wa fedha.....

F. UTOAJI WA LESENI

Nambari ya leseni imetolewa.....

Tarehe.....sahihi ya mtoa leseni.....